HOPE SERVICE STATION

nsekwa

RJ COMPUTER IRINGA

GARIIIIIIII

ALTEZA

highlanda

RJ

IBS Inc


bravoooo

October 26, 2012

WANAFUNZI VYUO VIKUU IRINGA WAANDAMANA KUPINGA MAUAJI YA DAUDI MWANGOSI, WATAKA KAMUHANDA NA WENGINE WAFIKISHWE MAHAKAMANI

Mmoja wa wanavyuo akihutubia katika eneo la bustani ya Garden Iringa Leo

Baadhi ya wasomi wa vyuo vikuu vya Iringa wakiwa katika viwanja vja bustani ya Manispaa wakati wa kuongea na vyombo vya habari kupinga ripoti ya kamati iliyoundwa na Waziri Emmanuel Nchimbi juu ya mauaji ya Daud Mwangosi







No comments:

Post a Comment

KUMBUKA KILA MMOJA ANA MTAZAMO WAKE HIVYO TUMIA LUGHA NZURI KATIKA KUTOA MAONI YAKO IWAPO UTASHINDWA BASI NI HERI USITOE MAONI SI LAZIMA